Saturday, February 24, 2024
Homeचंद्रपूरप्राचार्य मदन धनकर यांच्या निधनाने चंद्रपूरच्या साहित्यिक, सांस्कृतिक वैभवाची हाणी : आमदार...
spot_img

प्राचार्य मदन धनकर यांच्या निधनाने चंद्रपूरच्या साहित्यिक, सांस्कृतिक वैभवाची हाणी : आमदार सुभाष धोटे

राजुरा (ता. प्र) :– चंद्रपूर जिल्ह्य़ातील साहित्य पंढरीचे वारकरी, ज्येष्ठ साहित्यिक, सरदार पटेल महाविद्यालयाचे माजी प्राचार्य मदनराव धनकर यांच्या निधनाची बातमी मन अस्वस्थ करणारी असून त्यांच्या निधनाने चंद्रपूरच्या साहित्यिक, सांस्कृतिक वैभवाची फार मोठी हाणी झाली आहे. प्राचार्य धनकर यांचे केवळ शैक्षणिक क्षेत्रातच नव्हे तर सामाजिक, सांस्कृतिक, राजकीय आणि साहित्य क्षेत्रातही मोठे योगदान होते. त्यांनी पत्रकारीतेच्या माध्यमातूनही आपला ठसा जनसामान्यांवर उमठविला होता. प्राचार्य धनकर यांनी ओजस्वी वाणी आणि कर्तृत्वातून आयुष्यभर अनेक माणसं जोडली. राजकीय, सामाजिक क्षेत्रात उल्लेखनीय कामगिरी त्यांनी केली. त्यांच्या निधनाने जिल्ह्य़ातील जनता एका अष्टपैलू व्यक्तीमत्वाला मुकली आहे अशा शब्दांत चंद्रपूर जिल्हा काँग्रेसचे अध्यक्ष आमदार सुभाष धोटे यांनी आपल्या संवेदना शोकसंदेशातून व्यक्त केल्या आहेत.

संपादकीय

RELATED ARTICLES
- Advertisment -spot_img
- Advertisment -spot_img

Most Popular

You cannot copy content of this page